HTMX (1.4.1) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: From
fil: Mula kay

en: Throttle
fil: Hadlang

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy
