HTTP Client Manager (3.1.1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்
