OpenideaL - ideas and innovation management system (3.0.3) - en to ml translation catalogue (69 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Moderated content
ml: മോഡറേറ്റ് ചെയ്ത ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Totals
ml: ആകെ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Transactions
ml: ഇടപാടുകൾ

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Additional details
ml: കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
