OpenideaL - ideas and innovation management system (3.0.8) - en to ta translation catalogue (122 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Moderated content
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Additional details
ta: கூடுதல் விவரங்கள்

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Off
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Votes
ta: வாக்குகள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Any
ta: ஏதும்

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Posted on
ta: வெளியிட்ட நாள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்
