If Then Else (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: User Login
ta: பயனர் உள்நுழை

en: user
ta: பயனர்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Log
ta: பதிவு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Quantity
ta: அளவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Order
ta: வரிசை

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Form
ta: படிவம்

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Data
ta: தரவு

en: User Role
ta: பயனர் பாத்திரம்

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி
