Iframe (8.x-2.22) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు
