IIIF Media Source (0.0.1-alpha2) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Add
ta: சேர்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Region
ta: பகுதி

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Multiplier
ta: பெருக்கி

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: info
ta: தகவல்

en: Sizes
ta: அளவுகள்

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Effect
ta: விளைவு

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
