Constant Contact Module (4.1.1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Month
vi: Tháng

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: General
vi: Tổng quát

en: Day
vi: Ngày

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Check boxes/radio buttons
vi: Các hộp kiểm/hộp chọn

en: Secret
vi: Mật
