Imagick (2.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: Size
vi: Dung lượng

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Center
vi: Giữa

en: Label
vi: Nhãn

en: Font
vi: Phông chữ

en: Length
vi: Chiều dài

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Text
vi: Văn bản

en: Normal
vi: Bình thường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Scale
vi: Co dãn

en: Amount
vi: Số lượng

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Position
vi: Vị trí

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Convert
vi: Biến đổi

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: JPEG quality
vi: Chất lượng JPEG

en: File does not exist.
vi: Tập tin không tồn tại.

en: Brightness
vi: Độ ánh sáng

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Resize
vi: Đổi kích thước

en: Frame
vi: Khung

en: Angle
vi: Góc

en: Crop
vi: Xén

en: Invalid file path
vi: Đường dẫn tập tin không hợp lệ

en: Mirror
vi: Gương

en: Scale and crop
vi: Co giãn và xén
