Imagick (8.x-1.5) - en to kn translation catalogue (20 entries)

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: Length
kn: ಉದ್ದ

en: Path
kn: ಮಾರ್ಗ

en: Anchor
kn: ಲಂಗರು(Anchor)

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Scale
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ

en: Amount
kn: ಮೊತ್ತ

en: Random
kn: ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದಂತೆ

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Font size
kn: ಆಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ

en: JPEG quality
kn: JPEG ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Frame
kn: ಚೌಕಟ್ಟು

en: Shadow
kn: ನೆರಳು

en: Radius
kn: ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Mirror
kn: ಪ್ರತಿರೂಪ
