IMCE (3.1.1) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: root
vi: gốc

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: ID
vi: Mã

en: Upload
vi: Tải lên

en: Create
vi: Tạo

en: New folder
vi: Thư mục mới

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Role
vi: Vai trò

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folder
vi: Thư mục

en: Common settings
vi: Các thiết lập chung

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: File Manager
vi: Bộ Quản lý Tập tin

en: Permissions
vi: Quyền

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Create a copy
vi: Tạo bản sao

en: Select
vi: Chọn

en: Resize
vi: Đổi kích thước

en: Please select a file.
vi: Vui lòng chọn một tập tin.

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
vi: Chỉ những tập tin có phần mở rộng sau mới được phép: %files-allowed.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
vi: Tập tin này có dung lượng %filesize vượt quá giới hạn lưu trữ của bạn là %quota.

en: Keep the existing file renaming the new one
vi: Giữ nguyên tập tin đang có, đổi tên tập tin mới

en: Keep the existing file rejecting the new one
vi: Giữ nguyên tập tin đang có, loại bỏ tập tin mới

en: Replace the existing file with the new one
vi: Thay thế tập tin đang có bằng tập tin mới

en: Role-profile assignments
vi: Gán hồ sơ-vai trò

en: Are you sure you want to delete the profile %name?
vi: Bạn có chắc muốn xóa hồ sơ %name?

en: 1 byte | @count bytes
vi[0]: 1 byte
vi[1]: @count byte

en: An AJAX HTTP error occurred.
vi: Có lỗi AJAX HTTP.

en: HTTP Result Code: !status
vi: Kết quả mã HTTP: !status

en: Path: !uri
vi: Đường dẫn: !uri

en: ResponseText: !responseText
vi: ResponseTextt: !responseText
