Imotilux (2.0.1) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: On
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
vi: Các trang ở một cấp độ đã cho được sắp thứ tự đầu tiên theo độ nặng, sau đó theo tiêu đề.

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Outline
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Add child page
vi: Thêm trang con

en: Printer-friendly version
vi: Phiên bản để in

en: Content type for child pages
vi: Kiểu nội dung dành cho các trang con trong sách

en: Remove from outline
vi: Xóa khỏi tóm tắt

en: Unknown export format.
vi: Không rõ định dạng xuất ra.

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Mode
vi: Chế độ

en: Up
vi: Lên

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Print
vi: In

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Collaboration
vi: Cộng tác

en: Title changed from %original to %current.
vi: Tiêu đề đã được đổi từ %original thành %current.

en: No changes were made
vi: Không có thay đổi nào được thực hiện.

en: %title may be added to hierarchy again using the Outline tab.
vi: %title có thể được thêm vào hệ phân cấp lần nữa thông qua tab Tóm tắt.

en: Show block on all pages
vi: Hiển thị khối nội dung ở mọi trang

en: Users with the %outline-perm permission can add all content types.
vi: Những người dùng có quyền %outline-perm có thể thêm bất kỳ nội dung nào vào trong sách cũng được.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
