Imotilux (2.0.2) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Outline
fil: Balangkas

en: View
fil: Tingnan

en: Add child page
fil: Magdagdag ng nasa ilalim na pahina

en: Printer-friendly version
fil: Bersyon na maaaring i-print

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Menus
fil: Mga menu
