Impression (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Language
cy: Iaith

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: View
cy: Gweld

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Other
cy: Arall

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Language code
cy: Côd yr iaith
