Impression (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Domain
vi: Miền

en: Other
vi: Khác

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Hash
vi: Mã hóa băm
