Drupal Improvements (2.1.0) - en to te translation catalogue (48 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Item
te: అంశం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Action
te: చర్య

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: Depth
te: లోతు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Items
te: అంశాలు

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Address
te: చిరునామా

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Decimal marker
te: దశాంశ గుర్తు

en: Change date
te: తేదీని మార్చు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Thousand marker
te: వేల గుర్తు

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
