Drupal Improvements (3.0.0) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Language
fil: Wika

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Message
fil: Mensahe

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Items
fil: Mga bagay

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay
