Drupal Improvements (3.0.0) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Message
ta: செய்தி

en: Depth
ta: ஆழம்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Method
ta: முறை

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Route
ta: வழி

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: Display prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு காட்டவும்.

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்
