Drupal Improvements (3.0.0) - en to vi translation catalogue (71 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Message
vi: Thông điệp

en: Depth
vi: Độ sâu

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Visible
vi: Hiện

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: ID
vi: Mã

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Field name
vi: Tên trường

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Scale
vi: Co dãn

en: Example
vi: Ví dụ

en: Method
vi: Phương thức

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Messages
vi: Thông báo

en: Publishing options
vi: Tùy chọn xuất bản

en: E-mail subject
vi: Chủ đề thư điện tử

en: Parent term
vi: Từ liệu cấp trên

en: AJAX submit
vi: Đệ trình AJAX

en: Edit vocabulary
vi: Chỉnh sửa kho từ

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Company name
vi: Tên công ty

en: Link class
vi: Class liên kết

en: Step
vi: Bước

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Default image
vi: Ảnh mặc định

en: Minimum value
vi: Giá trị tối thiểu

en: Maximum value
vi: Giá trị tối đa

en: Contact form
vi: Mẫu liên hệ

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Custom label
vi: Nhãn tùy chỉnh

en: HTML attributes
vi: Thuộc tính HTML

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn

en: Display prefix and suffix.
vi: Hiện văn bản trước và sau giá trị của trường.

en: Trim length
vi: Chiều dài thu gọn

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Hide label
vi: Ẩn nhãn
