Important Notification (1.0.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Text
ta: உரை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்
