Important Notification (1.0.2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Type
te: రకం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Label
te: లేబుల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు
