IndieWeb (8.x-1.0-beta3) - en to te translation catalogue (45 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Replies
te: స్పందనలు

en: yes
te: అవును

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Page
te: పేజీ

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Items
te: అంశాలు

en: Next update
te: తర్వాతి తాజాకరణ

en: %time left
te: %time మిగిలివుంది

en: Send
te: పంపించు

en: General
te: సాధారణ

en: Other
te: ఇతర

en: Avatar
te: అవతారం

en: Sources
te: మూలాలు

en: Source
te: మూలం

en: Info
te: సమాచారం

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
