Instapage (3.0.2) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: Email
ml: ഇമെയിൽ
