Instapage (3.0.2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Save
ta: சேமி

en: Path
ta: பாதை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Add new page
ta: புதிய பக்கத்தைச் சேர்

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்
