ChargeBee (8.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Type
vi: Kiểu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: link
vi: liên kết

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Site name
vi: Tên website

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Price
vi: Giá

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Amount
vi: Số lượng

en: Customer Id
vi: ID khách hàng

en: State
vi: Bang

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Key
vi: Khóa

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Gateway
vi: Máy cổng
