Intercept (8.x-1.0-alpha15) - en to vi translation catalogue (131 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Audience
vi: Đối tượng

en: more
vi: thêm

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Tag
vi: Thẻ

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Manage
vi: Quản lý

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: From
vi: Từ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: User role
vi: Vai trò của người dùng

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Card Number
vi: Số thẻ

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: By
vi: Bởi

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Template
vi: Mẫu

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Features
vi: Tính năng

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: author
vi: tác giả

en: Revert
vi: Trở lại

en: Hours
vi: Giờ

en: Results
vi: Kết quả

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Permissions
vi: Quyền

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Denied
vi: Đã từ chối

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Analysis
vi: Phân tích

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Any user
vi: Người dùng bất kỳ

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Any
vi: Bất kỳ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Scan
vi: Quét

en: Embed
vi: Nhúng

en: Attendees
vi: Người dự

en: Dates
vi: Ngày

en: Card number
vi: Số thẻ

en: Flags
vi: Cờ

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Recurrence
vi: Định kỳ

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Attendance
vi: Tham dự

en: Attended
vi: Có tham dự

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Room
vi: Phòng

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Capacity
vi: Dung tích

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
