Intercept (8.x-1.0-alpha17) - en to ml translation catalogue (45 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: Requested
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ചു

en: Item Name
ml: ഇനത്തിൻ്റെ പേര്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Mapping
ml: മാപ്പിംഗ്
