Intercept (8.x-1.0-alpha30) - en to gu translation catalogue (79 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Approve
gu: મંજૂરી આપો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Audience
gu: પ્રેક્ષક

en: more
gu: વધુ

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: view
gu: જુઓ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: Link
gu: કડી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Time
gu: સમય

en: View
gu: જુઓ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: User role
gu: વપરાશકર્તાનો હોદો

en: Vote
gu: મત

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Role
gu: હોદો

en: Votes
gu: મત

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: Approved
gu: મંજૂર

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: author
gu: લેખક

en: People
gu: લોકો

en: Results
gu: પરિણામો

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Mapping
gu: મેપિંગ

en: types
gu: પ્રકારો

en: Any
gu: કોઈપણ

en: Emails
gu: ઇમેઇલો

en: About
gu: વિશે

en: Route
gu: માર્ગ

en: Dates
gu: તારીખો

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Current user
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા

en: Abbreviation
gu: સંક્ષિપ્ત

en: No user
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નથી

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ

en: Reference method
gu: સંદર્ભ પદ્ધતિ

en: Date (e.g. @format)
gu: તારીખ (ઉદા @format)
