Intercept (8.x-1.0-alpha36) - en to te translation catalogue (83 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Item Name
te: అంశం పేరు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Page
te: పేజీ

en: From
te: నుండి

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Address
te: చిరునామా

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Deny
te: తిరస్కరించు

en: Duration
te: నిడివి

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: People
te: ప్రజలు

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Analysis
te: విశ్లేషణ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: types
te: రకాలు

en: About
te: గురించి

en: Dates
te: తేదీలు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Sort settings
te: క్రమీకరించు అమరికలు
