Intercept (8.x-1.0-beta23) - en to cy translation catalogue (102 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Time
cy: Amser

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Total
cy: Cyfanswm

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: From
cy: Gan

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Vote
cy: Pleidleisio

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Card Number
cy: Rhif y cerdyn

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Deny
cy: Gwrthod

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Argument
cy: Arg

en: Profile
cy: Proffil

en: Votes
cy: Pleidleisiau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Clear
cy: Clir

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Permissions
cy: Hawliau

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Analysis
cy: Dadansoddiad

en: Apply
cy: Ceisio

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Offset
cy: Ongli

en: Selection type
cy: Math o ddewis

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
cy: Rydych wedi ceisio defnyddio dolen mewngofnod un-waith sydd wedi dod i ben. Gofynnwch am un newydd gan ddefnyddio'r ffurf isod.

en: And
cy: Ac

en: View name
cy: Gweld enw

en: No user
cy: Dim defnyddiwr

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
