Intercept (8.x-1.0-beta6) - en to fil translation catalogue (54 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: From
fil: Mula kay

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan

en: Featured
fil: Itinatampok

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
fil: Sinubukan mong gumamit nang pang-isahang kawing sa paglalagda na wala nang bisa. Maaring humingi ka ng bago gamit-gamit ang mga kahon sa ibaba.
