Intercept Base (2.0.2) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Remove
cy: Symud

en: More
cy: Mwy

en: File
cy: Ffeil

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Location
cy: Lleoliad

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
