Intercept Profile (2.0.12) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Header
fil: Ulunan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
