Intercept Profile (2.0.12) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: On
ta: சரி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
