Intercept Profile (8.x-1.0-alpha14) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்
