Intercept Profile (8.x-1.0-alpha8) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Scan
vi: Quét

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
