Intercept Profile (8.x-1.0-beta20) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Body
te: వివరము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Summary
te: సారాశం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Page
te: పేజీ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Address
te: చిరునామా

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650

en: Welcome to [site:name]
te: [site:name]కు స్వాగతం
