Invite (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: None
cy: Dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben
