Intersection Observer (2.0.2) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak
