Intersection Observer (2.0.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം
