IO Builder (1.1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Region
ta: பகுதி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்
