Indiana University Theme (2.1.0-beta13) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: Header
fil: Ulunan

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Secondary navigation
fil: Pangalawang paglalayag
