IVW Integration (8.x-2.6) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Format
vi: Định dạng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: News
vi: Tin tức

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: Debugging
vi: Gỡ lỗi

en: Games
vi: Trò chơi

en: Site settings
vi: Thiết lập Site

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: Computer
vi: Máy tính
