Izi Message (2.0.3) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Center
ta: மையம்

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
