JSON Field Utils (1.0.0-alpha11) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Image
ta: படம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Text
ta: உரை

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Block
ta: பெட்டி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Position
ta: இடம்

en: width
ta: அகலம்

en: height
ta: உயரம்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Row
ta: வரிசை

en: Machine name:
ta: இயந்திரப் பெயர்:

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை
