EK Jitsi (2.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: yes
vi: có

en: default
vi: mặc định

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Default
vi: Mặc định

en: no
vi: không

en: Set name
vi: Đặt tên

en: Start
vi: Khởi động

en: Stop
vi: Dừng

en: Join
vi: Tham gia

en: hour(s)
vi: giờ

en: day(s)
vi: ngày

en: About
vi: Giới thiệu

en: Guest
vi: Khách

en: copy
vi: sao chép

en: Set password
vi: Cho phép người đăng ký tự chọn mật khẩu

en: Script
vi: Văn lệnh
