EK Jitsi (2.0.0) - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: yes
gu: હા

en: default
gu: મૂળભૂત

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: About
gu: વિશે
