EK Jitsi (8.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: yes
ta: ஆம்

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: no
ta: இல்லை

en: Set name
ta: பெயரை அமை

en: About
ta: பற்றி
