jQuery minicolors (8.x-1.4) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Field
vi: Trường

en: Default
vi: Mặc định

en: Format
vi: Định dạng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Position
vi: Vị trí

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Brightness
vi: Độ ánh sáng

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: About
vi: Giới thiệu

en: Control
vi: Điều khiển

en: Hexadecimal
vi: Số thập lục A [a]
