JSNLog (8.x-1.2) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: enabled
vi: bật

en: disabled
vi: tắt

en: error
vi: lỗi

en: all
vi: tất cả

en: default
vi: mặc định

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Role
vi: Vai trò

en: debug
vi: gỡ lỗi

en: info
vi: thông tin

en: About
vi: Giới thiệu
